![](https://www.banlaosakon.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-680x340.jpg)
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเหล่า สมาชิกสภาฯ พร้อมด้วยข้าราชการ พนักงานจ้าง องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเหล่า
ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศล งานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก 26 มิถุนายน 2566 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเหล่า อ.เจริญศิลป์ จ.สกลนคร